ในงาน In-cosmetics Asia 1-3 พ.ย.นี้ ที่ไบเทค
พลังงาน-สิ่งแวดล้อม
![](https://static.wixstatic.com/media/f63f7b_06e11e50ee29457aac788dd26f2021fb~mv2.png/v1/fill/w_49,h_49,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/f63f7b_06e11e50ee29457aac788dd26f2021fb~mv2.png)
![](https://static.wixstatic.com/media/f63f7b_f99f2d0216f04d0ab249b9064c8d7d2a~mv2.png/v1/fill/w_49,h_26,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/f63f7b_f99f2d0216f04d0ab249b9064c8d7d2a~mv2.png)
(19 ตุลาคม 2565) กลุ่มบริษัท ดาว ประเทศไทย (Dow) ชวนเจ้าของแบรนด์ นักพัฒนาและผู้ผลิตเครื่องสำอาง เติมเต็มไอเดียและต่อยอดผลิตภัณฑ์เอาใจผู้บริโภคที่รักสิ่งแวดล้อมไปอีกขั้น ผ่านการนำเสนอนวัตกรรมส่วนผสมใน Personal care ด้วยเทคโนโลยีใหม่ล่าสุดที่มีประสิทธิภาพสูง อ่อนโยน และย่อยสลายได้ตามธรรมชาติ พร้อมเปิดตัวคอลเลกชันเครื่องสำอางแนวคิด ECOllaboration ที่ผลิตจากวัตถุดิบธรรมชาติกว่า 90% ตอบโจทย์ด้านสิ่งแวดล้อมและความต้องการของผู้บริโภคสมัยใหม่ พบกับผู้เชี่ยวชาญจาก Dow ที่จะช่วยไขคำตอบต่าง ๆ และยกระดับความสามารถในการแข่งขันให้แบรนด์ของท่านได้ที่บูธ K30 ในงาน In-cosmetics Asia 2022 หรืองานแสดงด้านส่วนผสมผลิตภัณฑ์ดูแลร่างกายชั้นนำแห่งเอเชีย แปซิฟิก ระหว่างวันที่ 1-3 พฤศจิกายน 2565 ณ ไบเทค บางนา กรุงเทพฯ ลงทะเบียนเข้าร่วมงานฟรีได้ที่ www.in-cosmetics.com/asia (walk in หน้างานเสียค่าใช้จ่าย 500 บาท)
![](https://static.wixstatic.com/media/f63f7b_7dc2d0422ae4481caf62dcc2fdeea97f~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_169,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/f63f7b_7dc2d0422ae4481caf62dcc2fdeea97f~mv2.jpg)